Diễn đàn dịch thuật VIỆT-LÀO / LÀO-VIỆT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Tin tức trong ngày
RSS feeds

Yahoo! 

Bảng từ vựng Lào-Việt Online

Go down

Bảng từ vựng Lào-Việt Online Empty Bảng từ vựng Lào-Việt Online

Bài gửi by Đoàn Minh Sun Nov 17, 2013 1:03 am

Thời gian qua, Diễn đàn đã mang lại lợi ích khá thiết thực cho cộng đồng cựu LHS, LHS, các bạn đã, đang và sẽ quan tâm đến vấn đề ngôn ngữ, dịch thuật tiếng Lào. Những thành viên tích cực như Cong Nguyen, Cao Thi Lan Anh, Lò Mai Phiên, Tin Tĩ Tã, ad Phonsavanh Phanthavong, Huong Lo, Quang Minh, Thuy Na, Em Bé, ad Kẹo Kéo, Kẹo Hiếu, Thái Lam... đã liên tục có những đóng góp tích cực cho anh chị em bạn bè gần xa.

Một số thành viên đã thống kê các từ, thành ngữ, cụm từ, cấu trúc câu được góp ý trên Diễn đàn này, nhằm thống kê lại cũng như giúp đỡ các thành viên trong vấn đề tra cứu, phục vụ cho công việc, cá nhân. Cụ thể tại link sau:

Từ điển Lào - Việt Online

Từ điển Lào-Việt online này sẽ liên tục được hiệu đính sửa chữa cũng như update để mọi người có thể tra cứu, truy cập dễ dàng hơn.

Note: Trong giao diện từ điển, các bạn bấm Ctrl và F để hiện lên hộp thoại tìm kiếm, nhập từ cần tra vào hộp và bấm Enter để tra nhanh từ mình cần
        P/S: Bạn cần đăng nhập để thấy link Smile
Đoàn Minh
Đoàn Minh
Trưởng phòng bảo vệ
Trưởng phòng bảo vệ

- Similar topics